Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Iná ńlá jó ilẹ̀ tó pọ̀ gan-an ní agbègbè méjì lórílẹ̀-èdè South Korea, ìyẹn sì ba ọ̀pọ̀ nǹkan jẹ́

MARCH 15, 2022
SOUTH KOREA

Iná Ńlá Ba Ọ̀pọ̀ Nǹkan Jẹ́ Lágbègbè Méjì Lórílẹ̀-Èdè South Korea

Iná Ńlá Ba Ọ̀pọ̀ Nǹkan Jẹ́ Lágbègbè Méjì Lórílẹ̀-Èdè South Korea

Láti March 4, 2022, iná ńlá kan ti jó ohun tó lé ní ẹgbẹ̀rún lọ́nà mọ́kàndínlọ́gọ́ta (59,288) éékà igbó, ìyẹn sì ti mú kí ẹgbẹẹgbẹ̀rún èèyàn sá kúrò nílé wọn. Àdánù tí iná yìí ti fà ni àdánù tó tíì burú jù nílẹ̀ South Korea.

Ìpalára Tó Ti Ṣe Fáwọn Ará Wa

  • Akéde mẹ́rìnlélógójì (44) ló ti sá kúrò nílé wọn

  • Ilé kan ti bà jẹ́ pátápátá

Bá A Ṣe Ran Àwọn Ará Wa Lọ́wọ́

  • Àwọn akéde tó sá kúrò nílé wọn ń gbé lọ́dọ̀ àwọn mọ̀lẹ́bí wọn tàbí ọ̀dọ̀ àwọn ará míì tó ń gbé níbi tí ò fi bẹ́ẹ̀ léwu

  • A dá Ìgbìmọ̀ Tó Ń Ṣètò Ìrànwọ́ Nígbà Àjálù kan sílẹ̀ láti ran àwọn ará lọ́wọ́

  • Bá a ṣe ń ran àwọn ará lọ́wọ́, bẹ́ẹ̀ là ń tẹ̀ lé gbogbo òfin táwọn elétò ààbò ṣe lórí àrùn Kòrónà

Àdúrà wa ni pé kí Jèhófà bù kún àwọn ará lọ́kùnrin àti lóbìnrin tó ń ṣe gbogbo ohun tí wọ́n lè ṣe láti dúró ti àwọn ará wọn nígbà wàhálà.​—Òwe 17:17.