Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kárí Ayé

Cameroon

  • Buea, Cameroon​—Ẹlẹ́rìí kan ń wàásù fún ẹnì kan tó ń ṣa ewé tíì nítòsí ilẹ̀ Cameroon Mountain

Ìsọfúnni Ṣókí—Cameroon

  • 28,608,000—Iye àwọn èèyàn
  • 44,558—Iye àwọn òjíṣẹ́ tó ń kọ́ni lẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì
  • 500—Iye àwọn ìjọ
  • 665—Iye èèyàn tí Ẹlẹ́rìí Jèhófà kan máa wàásù fún

BÁ A ṢE Ń NÁ OWÓ TẸ́ Ẹ FI Ń ṢÈTỌRẸ

Àwọn Iṣẹ́ Ìkọ́lé Tá A Ṣe Kí Àrùn Corona Tó Bẹ̀rẹ̀

A pinnu láti kọ́ tàbí ṣàtúnṣe sáwọn ibi ìjọsìn tó lé ní ẹgbẹ̀rún méjì àti ọgọ́rùn-ún méje (2,700) láàárín ọdún iṣẹ́ ìsìn 2020. Báwo ni àrùn Corona ṣe dí àwọn iṣẹ́ náà lọ́wọ́?

JÍ!

Bá Wa Ká Lọ Sí Ilẹ̀ Kamẹrúùrù

Kà nípa àṣà àti àwọn èèyàn ilẹ̀ Áfíríkà yìí.