Ẹ̀kọ́ Bíbélì Fi àwọn ẹ̀kọ́ Bíbélì tá a ṣe fáwọn ọmọ tí kò tíì ju ọmọ ọdún mẹ́ta lọ kọ́ àwọn ọmọ rẹ. TÒ Ó LỌ́NÀ Èyí tó ṣẹ̀ṣẹ̀ dé Èyí tó pẹ́ jù lọ Dáníẹ́lì Gbàdúrà! Jésù, Ọmọ Jòjòló Àwọn Hébérù Mẹ́ta Ẹ Sọ Fífúnni Dàṣà! Àsìkò Eré Tàbí Àsìkò Dídákẹ́ Àwọn Àpọ́sítélì Méjìlá Mo Ti Ríran! Wo Ojú Ọ̀run! Òkun Pín sí Méjì! Ọlọ́run Ló Dá Ohun Gbogbo Ọkọ̀ Nóà Máa Ṣe Oore Dúpẹ́ Pé Ọlọ́run Dá Òjò Fi ránṣẹ́ Fi ránṣẹ́ Ẹ̀kọ́ Bíbélì ỌMỌDÉ Ẹ̀kọ́ Bíbélì Yorùbá Ẹ̀kọ́ Bíbélì https://cms-imgp.jw-cdn.org/img/p/1011237/univ/art/1011237_univ_sqr_xl.jpg