Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Ẹ̀kọ́ 17: Dáàbò Bo Ọmọ Rẹ

Ẹ̀kọ́ 17: Dáàbò Bo Ọmọ Rẹ

Ẹ̀yin òbí, ẹ dáàbò bo àwọn ọmọ yín lọ́wọ́ ewu!

O Tún Lè Wo

ERÉ DI Ọ̀RẸ́ JÈHÓFÀ

Dán Àláàmù Rẹ Wò!

Kí làwọn òbí lè ṣe láti dáàbò bo àwọn ọmọ wọn kí nǹkan má bàa ṣe wọ́n?

ÀWỌN FÍDÍÒ

Kẹ́kọ̀ọ́ Lára Àwọn Ọ̀rẹ́ Jèhófà

Kẹ́kọ̀ọ́ lára àwọn ọ̀rẹ́ Jèhófà tí Bíbélì sọ̀rọ̀ wọn!

Ẹ̀KỌ́ BÍBÉLÌ

Eré Ọwọ́ fún Àwọn Ọmọdé

Lo àwọn eré ọwọ́ tó gbádùn mọ́ni tó dá lórí Bíbélì yìí láti fi kọ́ àwọn ọmọ rẹ lẹ́kọ̀ọ́ nípa ìwà rere.